• Lissafi1

Labaru

  • Tsarin samar da gilashi

    Tsarin samar da gilashi

    Gilashin samar da gilashi a rayuwarmu na yau da kullun, yawanci muna amfani da samfuran gilashin daban-daban, kamar kayan gilashin, kayan gyaran gilashin ne duka biyu a bayyane, yayin da suke ɗaukar kaya.
    Kara karantawa
  • Menene fa'idodin zabi gilashi don iyawar kaya?

    Menene fa'idodin zabi gilashi don iyawar kaya?

    Gilashin yana da kyakkyawan kyakkyawan kaddarorin kuma ana iya amfani dashi a lokutan da yawa. Babban fasali na kwantena masu shirya ganawa sune: mara lahani, kamshi; Bayyana, kyakkyawa, iska mai kyau, iska, iska, mai yawan gaske, ƙananan farashi, kuma ana iya amfani da shi da yawa. Kuma shi ...
    Kara karantawa
  • Ta yaya aka ƙirƙiri gilashi?

    Ta yaya aka ƙirƙiri gilashi?

    A wani rana rana mai tsawo, babban jirgin 'yan wasan sasawa Paeniyanci ya zo bakin Belus a bakin tekun Bahar Rum. An ɗora jirgin da yawa lu'ulu'u na soda na halitta. Don daidaito na EBB da kuma gudana teku a nan, ma'aikatan ba su ...
    Kara karantawa
  • Me yasa gilashi ya sha?

    Me yasa gilashi ya sha?

    Gilashin gilashin shine zafi da gilashin gilashin t, sama da 50 ~ 60 coled queching, matsakaici mai sanyi) (kamar taurin ruwa da ƙasa zai haifar da babban zafi ...
    Kara karantawa
  • Aikin tsagi a kasan kwalban giya

    Aikin tsagi a kasan kwalban giya

    Yin ruwan inabin ba wai kawai yanayi mai zuwa ne kawai ba, har ma da kyau abokai na mace suna shan giya na iya zama da kyau, ana iya shahara sosai, ana iya shahara a rayuwarmu ta yau da kullun. Amma abokai da suke son shan giya guda za su sami abu ɗaya, wasu giya suna amfani da kwalabe na ƙasa, kuma wasu amfani da aka yi amfani da ƙasa ...
    Kara karantawa
  • Yaya kuke buɗe kwalban giya ba tare da katakon gawa ba?

    Yaya kuke buɗe kwalban giya ba tare da katakon gawa ba?

    Idan babu budurwar kwalban, akwai kuma wasu abubuwa a rayuwar yau da kullun da zasu iya buɗe kwalban ɗan lokaci. 1. Makullin 1 2. Sannu a hankali juya maɓallin don ɗaga abin toshe kwalaba a hankali, sannan cire shi da hannu ...
    Kara karantawa
  • Me yasa Bordeaux da Rigny Rigny suka bambanta?

    Me yasa Bordeaux da Rigny Rigny suka bambanta?

    Lokacin da kwalban ruwan inabin ya bayyana a baya a matsayin mai mahimmanci mai juyawa da zai shafi ci gaban masana'antar giya, nau'in kwalban farko hakika kwalban kwalban. A karni na 19, don rage wahalar samarwa, za a iya samar da babban kwalabe ba tare da m ...
    Kara karantawa
  • Menene girman kwalban giya?

    Menene girman kwalban giya?

    Babban masu girma da kwayoyin giya a kasuwa sune kamar haka: 750ml, 1.5l, 3l. 750ML shine mafi yawan kwalayen kwalban ruwan inabin don masu samar da ruwan inabin Ja - kwalban kwalban shine 73.6mm, kuma diamita na ciki shine kusan 18.5m. A cikin 'yan shekarun nan, 375ml rabin kwalabe na jan giya sun bayyana a kan mar ...
    Kara karantawa
  • Me yasa kwalaben giya suke da gilashi maimakon filastik?

    Me yasa kwalaben giya suke da gilashi maimakon filastik?

    1. Saboda giya ya ƙunshi kayan abinci irin su barasa, filastik a cikin kwalaben filastik mallakar abubuwa na halitta ne, waɗannan abubuwan kwayoyin suna cutar da jikin mutum. Dangane da ka'idar cikakken jituwa, waɗannan abubuwan kwayoyin zasu narke cikin giya. Takaddun guba ...
    Kara karantawa
  • Me yasa daidaitaccen ƙarfin kwalban giya 750ml?

    Me yasa daidaitaccen ƙarfin kwalban giya 750ml?

    Ikwallen Lunge 01 yana ƙayyade girman samfuran gilashin giya a cikin wannan zamanin da aka birgima da hannu, kuma masana'antar ta al'ada ce, don haka masana'antar kwalban kwalba ta ɗauki 750ml a matsayin matsayin samarwa. 02 Juyin Halitta na giya ...
    Kara karantawa